| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS3246Z370 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
มอเตอร์เกียร์หนอน DC ที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบให้กับเครื่องตุ๊กตา เครื่องใช้เล็กๆ ที่ฉลาด และเครื่องขายเองที่มีรายละเอียดที่สามารถปรับแต่งได้
| ความเร็ว (RPM) | 2RPM-500RPM |
| กระแสต่อเนื่อง (A) | 10mA-500mA |
| ประสิทธิภาพ | 65%-90% |
| การรับประกัน | 3 เดือน-1 ปี |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | เครื่องยนต์สับ |
| เลขรุ่น | MS3246Z370 |
| การใช้ | เครื่องเล่นตุ๊กตา / เครื่องใช้ในบ้านขนาดเล็ก / เครื่องขายเอง เครื่องปิดอัตโนมัติ เครื่องผูกพัน เครื่องวางทีวีอัตโนมัติ เครื่องต้อนเงิน แสงจุด เครื่องชําระผ้า อุปกรณ์สํานักงาน อุปกรณ์บ้านเครื่องขับเคลื่อนอัตโนมัติ |
| ประเภทกล่องเกียร์ | มอเตอร์กล่องเกียร์หนอน |
| ทอร์ค | 0.1kgf.cm-30kgf.cm |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การสลับ | เครื่องยนต์แปรง / เครื่องยนต์ไม่มีแปรง |
| ทิศทางของมอเตอร์ | CW & CCW มี |
| ชื่อสินค้า | เครื่องยนต์เครื่องยนต์หนอน 12V DC |
| กว้างของแกน | φ6mm |
| วัสดุของ shaft | เหล็กหรือตามความต้องการ |
| ขนาดกล่องเกียร์ | φ32mm × H46mm |
| น้ําหนัก | 0.35KG |
| เสียง | ≤55DB |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| เวลาใช้ชีวิต | 500h-2000H หรือตามความต้องการ |
| ประเภทของกล่องเกียร์ | ชิ้นแบน, M5, M6, D-cut หรือกลม หรือมีเส้นใย |
| ประเภทเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์แปรง / เครื่องยนต์ไม่มีแปรง |
เครื่องเล่นตุ๊กตา / เครื่องใช้ในบ้านขนาดเล็ก / เครื่องขายเอง เครื่องปิดอัตโนมัติ เครื่องผูกพัน เครื่องวางทีวีอัตโนมัติ เครื่องต้อนเงิน แสงจุด เครื่องชําระผ้า อุปกรณ์สํานักงาน อุปกรณ์บ้านเครื่องขับเคลื่อนอัตโนมัติ.
ความตึงเครียด, ทอร์คเรนท์, ความเร็ว, ปัจจุบัน, พลังงานและขนาด shaft สามารถปรับแต่งตามความต้องการ
| รายละเอียดการบรรจุ | กระเป๋ากล่องแข็งแรง 400pcs / กล่อง, หรือตามที่คุณต้องการ |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่/กวางโจว/เซี่ยงไฮ้ |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| ขนาดแพ็คเกจเดียว | 37 × 27 × 24 ซม. |
| น้ําหนักเฉพาะรวม | 10.6กิโลกรัม |
ความสามารถในการจําหน่าย: 100,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 20 | ต้องเจรจา |
| จํานวนสั่งซื้อสูงสุด | 1 อัน |
| ราคาตัวอย่าง | 10 ดอลลาร์/ชิ้น |
อุปกรณ์บ้านขนาดเล็ก รูปแบบ เครื่องมือไฟฟ้า อุปกรณ์สื่อสาร อุปกรณ์การแพทย์ อุปกรณ์ดูแลสุขภาพ ของเล่นและอุปกรณ์ฟิตเนส และสินค้าอื่นๆ
ผลิตภัณฑ์ของเรามีการใช้งานที่หลากหลาย รวมถึงเทคโนโลยีที่ไม่มีคนขับ, อุปัญญาประดิษฐ์, การขนส่งที่ฉลาด, การดูแลสุขภาพ, เมืองฉลาด, สินค้ารถยนต์, การติดตามความปลอดภัยการสื่อสาร 5Gและบ้านฉลาด
| อุปกรณ์การแพทย์ | Sphygmomanometer เตียงนวด ปั๊มอากาศ เครื่องวิเคราะห์ปัสสาวะ |
| เครื่องจักรธุรกิจ | หุ่นยนต์ที่ฉลาด เครื่องถ่ายเอกสารและเครื่องสแกน เครื่องพิมพ์ 3 มิติ สายปากกาสัก |
| อุปกรณ์ไฟฟ้า | แปรงสีฟันไฟฟ้า เครื่องมือไฟฟ้า สินค้าเพลิดเพลินสําหรับผู้ใหญ่ รถเล่นไฟฟ้า |
| บ้านฉลาด | เครื่องเปิดหน้าต่างที่ฉลาด เครื่องดูดฝุ่น เครื่องทํากาแฟที่ฉลาด เครื่องแห้งผม เครื่องปืน Fascia แฟน เครื่องทําความสะอาดอากาศ เครื่องกําจัดผม ล็อคประตู ล็อคประตูที่ฉลาด |
| อาหารและเครื่องดื่ม | เครื่องผสมมือ เครื่องผสมเครื่อง เครื่องผสมกาแฟ เครื่องแปรรูปอาหาร เครื่องแปรรูปน้ําผึ้ง เครื่องปรุงอาหาร เครื่องทําน้ําแข็ง เครื่องทํานมถั่วโซยา |
| หุ่นยนต์ | โรบอติกบริการ โรบอติกส่งอาหาร โรบอติกต้อนรับ โรบอติกบริการทางการแพทย์ AGV & AMR โรบอติกประชุม โรบอติกตรวจสอบ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด