| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MSGM25A370 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
มอเตอร์เกียร์แบบ DC ที่มีประสิทธิภาพสูง โดยมีเทคโนโลยี brushless ออกแบบมาสําหรับการใช้งานความแม่นยํา รวมถึงเครื่องสั่นหน้าอกที่สมาร์ท และอุปกรณ์อุตสาหกรรมต่าง ๆ
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความเร็ว (RPM) | 2RPM-2000RPM |
| กระแสต่อเนื่อง | 10mA-500mA |
| ประสิทธิภาพ | 50% - 85% |
| การรับประกัน | 3 เดือน-1 ปี |
| เลขรุ่น | MSGM25A370 |
| วัสดุกล่องเกียร์ | กล่องเกียร์โลหะ Rohs |
| อัตราการขยายสัดส่วน | 115-15:1051 |
| ประเภทเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์แปรง / เครื่องยนต์ไม่มีแปรง |
| ระดับเสียง | ≤50DB |
| กว้างของแกน | φ4mm |
| อายุการใช้งานของมอเตอร์ | 500 ชั่วโมง-2000 ชั่วโมง (สามารถปรับปรุง) |
| ปริมาตร | ระยะทาง |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 1.2-24V DC |
| อัตราการลด | 1:10-1:1051 |
| ความเร็วที่ไม่มีภาระ | 2 ~ 2000 รอบต่อนาที |
| กระแสไม่มีภาระ | 10-500 mA |
| ความเร็วปริมาณ | 1.5-1800 รปม |
| ปัจจุบัน | 80-800 mA |
| ทอมปอร์ตระดับ | 00.03-10 กิโลกรัม |
| คอนโด / ทอร์มเม้นต์สูงสุด | 0.5-25 กิโลกรัม |
| ปัจจุบัน | 0.5-5 A |
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 15 | ต้องเจรจา |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด