| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MSGM25A370 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
| ความเร็ว (RPM) | 2RPM-2000RPM หรือปรับแต่งได้ |
| กระแสต่อเนื่อง | 10mA-500mA |
| ประสิทธิภาพ | 50%-85% |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Masing Motor |
| หมายเลขรุ่น | MSGM25A370 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระปุกเกียร์ | φ25 มม. |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1:15-1:1051 |
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์แปรงถ่าน / มอเตอร์ไร้แปรงถ่าน |
| ทิศทางการหมุน | มีทั้ง CW หรือ CCW |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท |
| วัสดุกระปุกเกียร์ | กระปุกเกียร์โลหะ |
| การรับรอง | 16949, EU, CE, Rohs, ISO |
| วัสดุเกียร์ | เฟืองพลาสติก, โลหะผง, โลหะ, เหล็ก, ทองแดง ฯลฯ |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | DC 1.5V-24V |
| ระดับเสียง | ≤50DB |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเพลา | φ4 มม., D-cut |
| ประเภทเพลา | กลม/แบน/รูเกลียว/เพลาเกลียว/เปล่า/D-Cut/รูสลัก/เพลาลิ่ม |
| อายุการใช้งานมอเตอร์ | 500 ชั่วโมง - 2000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 1.2-24V DC |
| อัตราส่วนการลด | 1:10-1:1051 |
| ความเร็วขณะไม่มีโหลด (RPM) | 2~2000 RPM |
| กระแสขณะไม่มีโหลด (≤) | 10-500 mA |
| ความเร็วที่กำหนด (RPM) | 1.5-1800 RPM |
| กระแสที่กำหนด (≤) | 80-800 mA |
| แรงบิดที่กำหนด | 0.03-10 กก.ซม. |
| แรงบิดขณะหยุด/สูงสุด | 0.5-25 กก.ซม. |
| กระแสขณะหยุด | 0.5-5 A |
| เพลา | เหล็ก 416, D-cut 3.5 มม., φ4.0 ยาว 11.5 มม. |
| วัสดุเกียร์ | พลาสติก, เหล็ก, เฟืองผง, เฟืองทองแดง |
| ปริมาณ (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาดำเนินการ (วัน) | 10 | 15 | ต่อรองได้ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด