| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS-GM12N30 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
กล่องเกียร์ขนาด 12 มิลลิเมตรรวมกับมอเตอร์ N30 แม็กเนตถาวร DC, ออกแบบมาเพื่อการใช้งานแม่นยํารวมถึงล็อคประตูอิเล็กทรอนิกส์, อุปกรณ์บ้านฉลาด, และหุ่นยนต์
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความเร็ว (RPM) | 10-3000 รอบ / นาที |
| กระแสต่อเนื่อง | 10mA-500mA |
| ประสิทธิภาพ | 56-85% |
| ทอมปอร์ตระดับ | 0.5 กิโลกรัม |
| ประเภทเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์เกียร์ 3V DC |
| กว้างของแกน | φ3 มิลลิเมตร D-cut 2.5 มิลลิเมตร |
| ระยะอุณหภูมิ | -40°C - +60°C |
| ระดับเสียง | ≤55DB |
| เวลาใช้ชีวิต | 500H-1000H / 200,000 จันทร์ |
1/10, 1/20, 1/30, 1/50, 1/63, 1/100, 1/110, 1/150, 1/210, 1/250, 1/298, 1/380, 1/1000
หุ่นยนต์ทางการศึกษา สินค้าความงาม เครื่องกวาดหุ่นยนต์ ระบบราดาร์ ล็อคประตูอิเล็กทรอนิกส์ เครื่องใช้ในบ้านฉลาด หุ่นยนต์ฉลาด ของเล่นไฟฟ้า การพิมพ์ 3 มิติ ล็อคตู้ฉลาด ระบบไม่มีคนขับสติปัญญาประดิษฐ์การขนส่งที่ฉลาด การดูแลสุขภาพ เมืองฉลาด สินค้ารถยนต์ การติดตามความปลอดภัย การสื่อสาร 5G
100,000 ชิ้นต่อเดือน
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 15 | ต้องเจรจา |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด