| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS-GM12-10BY |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100000piece/ต่อเดือน |
10 มม มินิสเตปเปอร์มอเตอร์พร้อมเกียร์ GM12-10BY DC Gear มิโครสเตปเปอร์มอเตอร์สําหรับโรบอติกส์, เครื่องพิมพ์ 3 มิติ & อุปกรณ์แม่นยํา
อัตราการลดที่สามารถใช้ได้: 1:10, 1:20, 1:30, 1:50, 1:75, 1:100, 1:150, 1:210, 1:250, 1:298, 1:300, 1:500, 1:1000อัตราส่วนที่กําหนดตามความต้องการ
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 5V DC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง +60°C |
| ระยะทางก้าว | 18° |
| ความถี่ | 50 Hz |
| ปัจจุบัน | 380mA (Ref) |
| ความเร็วในการบรรทุก | 0.395 รอบ / นาที (Ref) |
| ทอมปอร์ตระดับ | 0.3 kgf.cm |
| ปริมาตร | รายละเอียด | เงื่อนไข |
|---|---|---|
| ความต้านทาน | 300Ω ± 10% | ในอุณหภูมิ 25°C ทุกระยะ |
| อุปทาน | 9.6mH (REF) | ที่ 25 °C, 1KHz, 1.0V rms |
| อัตราการเต้นเริ่มต้นสูงสุด | 800 PPS นาที | ความดันคงที่ขับเคลื่อนไม่มีภาระ |
| อัตราการกระตุ้นแรงดันสูงสุด | 1100 PPS นาที | การขับรถต่อเนื่อง |
| ทอร์คการยึด | 35 gf-cm นาที | 5VDC ถึงโค้ลที่ 0 pps |
โรบอติกส์, เครื่องพิมพ์ 3 มิติ, ล็อคประตู, ของเล่น, เครื่องพิมพ์, อุปกรณ์บ้านฉลาด, สินค้ารถยนต์, ติดตามความปลอดภัย, และอุปกรณ์แม่นยํา
| จํานวน (ชิ้น) | ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | ต้องเจรจา |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด