| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS-FFN20 |
| ขั้นต่ำ: | 5,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000000piece/ต่อเดือน |
มอเตอร์ N20 DC ที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาสําหรับการใช้งานต่าง ๆ ที่ต้องการขนาดเล็ก, การทํางานที่น่าเชื่อถือ และคุณสมบัติที่สามารถปรับแต่งได้
| ความเร็ว (RPM) | 5000-30000 รอบ / นาที |
|---|---|
| กระแสต่อเนื่อง | 20-100mA |
| ประสิทธิภาพ | 70% |
| การรับประกัน | 3 เดือน - 1 ปี |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | เครื่องยนต์สับ |
| เลขรุ่น | มอเตอร์ N20 DC |
| การใช้งาน | รถยนต์, ล็อคจักรยานไฟฟ้า, FAN, เครื่องใช้ในบ้าน, เครื่องเครื่องสําอาง, SMART HOME, โรบอต |
| ประเภท | เครื่องยนต์ N20 |
| ทอร์ค | 00.01 กิโลกรัม |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การสลับ | ผ้าแปรง |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดทั้งหมด |
| กว้าง | 12mm × 15mm |
| น้ําหนัก | 5 กรัม |
| เสียง | ≤55 DB |
| MOQ | 5000 ชิ้น |
| เครื่อง Encoder | เครื่อง Encoder ออทติกัล |
| สี | คําขอของลูกค้า |
หมายเหตุ:ความตึงเครียด, ทอมป์เรท, ความเร็ว, ปัจจุบัน, พลังงาน, และขนาด shaft สามารถปรับแต่งตามความต้องการ.
| รายละเอียดการบรรจุ | กระดาษกล่องแข็งแรง 1000pcs / กล่อง, หรือตามที่ต้องการ |
|---|---|
| ท่าเรือ | เชียงใหม่/กวางโจว/เซี่ยงไฮ้ |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| ขนาดของแพคเกจ | 37 × 27 × 24 ซม. |
| น้ําหนักรวม | 5.0kg |
ความสามารถในการจําหน่าย: 100,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 15 | ต้องเจรจา |
จํานวนสั่งซื้อสูงสุด: 1 ชิ้น
ราคาตัวอย่าง: 1.5 ดอลลาร์/ชิ้น
การขับรถไร้คนขับ, สุขุมวิทประดิษฐ์, การขนส่งที่ฉลาด, การดูแลสุขภาพ, เมืองฉลาด, สินค้ารถยนต์, การติดตามความปลอดภัย, การสื่อสาร 5G, บ้านฉลาด
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด