| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS-GM40B520 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100000piece/ต่อเดือน |
| ความเร็ว (RPM) | 3 รอบ / นาที-500 รอบ / นาที |
| ความดันเฉพาะ | DC 3V-24V |
| ประสิทธิภาพ | 55% - 85% |
| การรับประกัน | อื่นๆ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | เครื่องยนต์สับ |
| เลขรุ่น | MS-GM40B520 |
| การใช้ | บ้านฉลาด ที่นั่งห้องน้ําฉลาด เครื่องใช้ในบ้าน หุ่นยนต์ เครื่องขายเอง อุปกรณ์การแพทย์ |
| ประเภท | เครื่องยนต์ไฟฟ้าแบบ DC 24V |
| ทอร์ค | 0.1kgf.cm-10kgf.cm |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การสลับ | ผ้าแปรง |
| ป้องกันลักษณะ | ปิดทั้งหมด |
| ทิศทางการหมุน | CW & CCW มี |
| วัสดุกล่องเกียร์ | พลาสติก |
| คําสําคัญ | เครื่องยนต์อัตราต่อสัดส่วนแบบ DC 12V ที่มีแรงฟอกสูง 60 รอบ / นาที |
| ความยาวของกล่องเกียร์ | 10.4 มิลลิเมตร |
| กว้างของกล่องเกียร์ | 40 มม. |
| อัตราส่วนกล่องเกียร์ | 15 ต่อ 1:390 |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| ชาฟต์ | M5/M6/D-cut หรือ Round หรือ Flat หรือมีรู (ตามคําขอของลูกค้า) |
| วัสดุของ shaft | โลหะคาร์บอนหรือสแตนเลส |
| การรับรอง | CE, ROHS, ISO, 16949 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กระเป๋ากล่องแข็งแรง 80pcs / กล่อง, หรือตามที่คุณต้องการ |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่/กวางโจว/เซี่ยงไฮ้ |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| ขนาดแพ็คเกจเดียว | 37 × 27 × 24 ซม. |
| น้ําหนักเฉพาะ | ประมาณ 80-100 กรัม |
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 15 | ต้องเจรจา |
| จํานวนสั่งซื้อสูงสุด | 1 อัน |
| ราคาตัวอย่าง | 10 ดอลลาร์/ชิ้น |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด