| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS10PM10 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
มอเตอร์เกียร์ดาวเคราะห์ DC ขนาด 10 มิลลิเมตร ซึ่งนําเสนอมอเตอร์เกียร์ดาวเคราะห์ขนาดเล็กจากพลาสติกราคาถูก สําหรับล็อคสมาร์ทและอุปกรณ์ความงาม
| ความเร็ว (RPM) | 30-80 รอบ / นาที |
| กระแสต่อเนื่อง (A) | 10-200mA |
| ประสิทธิภาพ | IE 1 |
| การรับประกัน | อื่นๆ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | เครื่องยนต์สับ |
| เลขรุ่น | MS10PM10 |
| การใช้ | ล็อคประตู หุ่นยนต์ SMART HOME ล็อคจักรยานไฟฟ้า เครื่องเครื่องสําอาง |
| ประเภท | 4.5V พลาสติก DC พลานิตรีเกียร์มอเตอร์ |
| ทอร์ค | 00.01-1kg.cm |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การสลับ | เครื่องยนต์แปรง |
| ป้องกันลักษณะ | ปิดทั้งหมด |
| ชื่อสินค้า | M10 เครื่องยนต์เครื่องยนต์ DC Brushed |
| การใช้งาน | ล็อคประตู บ้านฉลาด |
| คําสําคัญ | เครื่องยนต์พลาสติก DC 3V |
| กว้าง | 10 มม. |
| วัสดุ | โรห์ |
| เสียง | ≤55DB |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| โวลเตชั่น | 1.2v-12v |
| สี | คําขอของลูกค้า |
| ประเภทเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์จูงดาวเคราะห์ DC |
10 มม DC พลาสติกพลานเตอรี่เกียร์มอเตอร์ การใช้งานทั่วไป: ล็อคประตู, โรบอต, SMART HOME, ล็อคจักรยานไฟฟ้า, เครื่องเครื่องสําอาง
ความตึงเครียด, ทอร์คเรนท์, ความเร็ว, ปัจจุบัน, พลังงานและขนาด shaft สามารถปรับแต่งตามความต้องการ
| รุ่นรถยนต์ | ความดันเฉพาะ (V) | ไม่มีกระแสความแรง (mA) | อัตราความเร็วโดยไม่มีการบรรทุก (r/min) | กระแสแรงฝาก (mA) | ความเร็วของภาระ (r/min) | ทอร์คภาระ (gfcm) | พลังการออก (W) | ทอร์คการหยุด (gf.cm) | กระแสการทํางาน (mA) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| MS-10PM10 | 3.7 | ≤ 65 | 76 | ≤ 160 | 42 | 240 | / | / | ≤ 250 |
ทอมปอร์ตออก (มอเตอร์เกียร์): ทอมปอร์ตออกของมอเตอร์ (จุดประสิทธิภาพสูงสุด) * อัตราการลด * ประสิทธิภาพของกล่องเกียร์
ความเร็วออก (มอเตอร์เกียร์): ความเร็วออกของมอเตอร์ / อัตราการลด
| จํานวนระยะ | อัตราการลด | ความยาวของกล่องเกียร์ "L" | ประสิทธิภาพของกล่องเกียร์ |
|---|---|---|---|
| 1 | 171K | 7 | 70% |
| รายละเอียดการบรรจุ | กระเป๋ากล่องแข็งแรง 400pcs / กล่อง, หรือตามที่คุณต้องการ |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่/กวางโจว/เซี่ยงไฮ้ |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| ขนาดแพ็คเกจเดียว | 37 × 27 × 24 ซม. |
| น้ําหนักเฉพาะ | 10.0kg |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 100,000 ชิ้น/ชิ้นต่อเดือน |
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 15 | ต้องเจรจา |
| จํานวนสั่งซื้อสูงสุด | 1 อัน |
| ราคาตัวอย่าง | 15 เหรียญ/ชิ้น |
ขับรถไร้คนขับ อุปัญญาประดิษฐ์ การขนส่งที่ฉลาด การดูแลสุขภาพ เมืองฉลาด สินค้ารถยนต์ ติดตามความปลอดภัย การสื่อสาร 5G บ้านฉลาด ล็อคประตู โรบอตล็อคจักรยานไฟฟ้าเครื่องเครื่องสําอาง
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด