| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MSPG36BL3640 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000000 ชิ้น / ต่อเดือน |
BL3640 มอเตอร์ไร้แปรงที่มีกล่องเกียร์ดาวเคราะห์ขนาด 36 มม - มอเตอร์เกียร์ดาวเคราะห์ BLDC DC ที่ออกแบบมาเพื่อการใช้งานหุ่นยนต์และอัตโนมัติ
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความเร็ว (RPM) | 2rpm-1000rpm หรือตามความต้องการ |
| กระแสต่อเนื่อง | 20mA-800mA |
| ประสิทธิภาพ | 90% - 65% |
| กว้างของแกน | φ8mm หรือ φ10mm หรือตามความต้องการ |
| ทอร์ค | 0.1NM-10NM |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การสลับ | ไม่มีแปรง |
| ระดับเสียง | ≤55DB |
| น้ําหนัก | 400 กรัม |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
โรบอติกส์ อัตโนมัติ บ้านฉลาด ผ้าม่านไฟฟ้า สินค้าสํานักงาน เครื่องมือพลังงาน อุปกรณ์การแพทย์ เครื่องมือแม่นยํา อิเล็กทรอนิกส์รถยนต์ โรงงานผลิต และอื่นๆ อีกมากมาย
| จํานวน (ชิ้น) | ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 5000 | ต้องเจรจา |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด