| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MSBL2415 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000000 ชิ้น / ต่อเดือน |
มอเตอร์ไร้แปรงถ่านประสิทธิภาพสูงนี้ออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการเส้นผ่านศูนย์กลางเล็ก เสียงรบกวนต่ำ และประสิทธิภาพแรงบิดสูง เหมาะสำหรับอุปกรณ์สมาร์ทโฮม อุปกรณ์ทางการแพทย์ และการใช้งานในอุตสาหกรรมต่างๆ
| ความเร็วรอบที่กำหนด | 2000-10000 RPM |
| กระแสต่อเนื่อง | 20-200mA |
| ประสิทธิภาพ | 70% |
| แรงบิดที่กำหนด | 5-100 gf.cm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางมอเตอร์ | φ24.4mm |
| น้ำหนัก | 15g |
| ระดับเสียงรบกวน | ≤55DB |
| โครงสร้าง | แม่เหล็กถาวร |
| การป้องกัน | ปิดสนิท |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1000 ชิ้น |
เรือ, รถยนต์, จักรยานไฟฟ้า, พัดลม, เครื่องใช้ในบ้าน, เครื่องสำอาง, สมาร์ทโฮม, อุปกรณ์ถ่ายภาพทางการแพทย์, ระบบไร้คนขับ, ปัญญาประดิษฐ์, การขนส่งอัจฉริยะ, การดูแลสุขภาพ, เมืองอัจฉริยะ, อุปกรณ์ยานยนต์, การเฝ้าระวังความปลอดภัย, การสื่อสาร 5G, สมาร์ทโฮม
กล่องแข็ง 250 ชิ้น/กล่อง หรือบรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเองได้
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น/กวางโจว/เซี่ยงไฮ้ |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 37×27×24 ซม. |
| น้ำหนักรวม | 8.0 กก. |
| ปริมาณ (ชิ้น) | ระยะเวลาดำเนินการ (วัน) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 5000 | ต่อรองได้ |
100,000 ชิ้น/เดือน
ปริมาณการสั่งซื้อสูงสุด: 1 ชิ้น
ราคาตัวอย่าง: $8/ชิ้น
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด