| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MSBL-2418 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000000 ชิ้น / ต่อเดือน |
มอเตอร์ DC Brushless 12v 24v มอเตอร์ไฟฟ้าขนาดเล็ก 2418 With Hall Drive Board มอเตอร์ BLDC ขนาดเล็กความเร็วสูงที่ออกแบบสําหรับอุปกรณ์อัตโนมัติและการใช้งานความละเอียดต่าง ๆ
| ความเร็ว (RPM) | 1000-10000 รอบ / นาที หรือตามความต้องการ |
| กระแสต่อเนื่อง (A) | 20-200mA |
| ประสิทธิภาพ | 70% - 90% |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | เครื่องยนต์สับ |
| เลขรุ่น | BLDC2418 เครื่องยนต์ DC ไม่มีแปรง |
| การใช้ | FAN เครื่องใช้ในบ้าน เครื่องเครื่องสําอาง สมาร์ทโฮม อุปกรณ์ถ่ายภาพทางการแพทย์ ของเล่น หุ่นยนต์ |
| ประเภทเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ไร้แปรง |
| ขั้นตอน | 3 ขั้นตอน 12 ต้น |
| โครงสร้าง | เครื่องขับเคลื่อนภายใน |
| การสลับ | ไม่มีแปรง |
| ป้องกันลักษณะ | ปิดทั้งหมด |
| สัญญาณ | ฟังก์ชันสัญญาณ |
| PWM | การควบคุม PWM (มาตรฐาน) |
| คําสําคัญ | มอเตอร์ไร้แปรง 12 วอท DC |
| กว้างของแกน | φ2.0mm |
| น้ําหนัก | 15 กรัม |
| เสียง | ≤55DB |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| ความ คาดหวัง ใน ชีวิต | 3000H (ออเลย์เลเยอร์) |
| สี | คําขอของลูกค้า |
| ขนาดของมอเตอร์ | ช่อง 24.4mm × 18mm |
BLDC 2418 มอเตอร์ไร้แปรง การใช้งานทั่วไป:ของเล่น หุ่นยนต์ เครื่องดูดฝุ่นหุ่นยนต์ จักรยานไฟฟ้า แฟน เครื่องใช้ในบ้าน เครื่องเครื่องสําอาง
ความตึงเครียด, ทอร์คเรนท์, ความเร็ว, ปัจจุบัน, พลังงานและขนาด shaft สามารถปรับแต่งตามความต้องการ
| รุ่นรถยนต์ | ความดันเฉพาะ VDC | ความเร็วที่ไม่มีภาระ r/min | ขณะไม่มีภาระ mA | ความเร็วระดับ r/min | ปฏิกิริยาที่ระบุ g.cm | ปัจจุบัน mA | พลังงาน W | ทอร์คสตอล g.cm | กระแสสตัลล์ A |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BLDC-2418-1262 | 12.0 | 6200 | 60 | 5100 | 20 | 180 | 1.05 | 110 | 0.7 |
| BLDC-2418-2487 | 24.0 | 8700 | 50 | 7500 | 20 | 130 | 1.54 | 145 | 0.7 |
ความสามารถในการจําหน่าย: 100,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 15 | ต้องเจรจา |
แอพลิเคชั่น: ขับรถไร้คนขับ อุปัญญาประดิษฐ์ การขนส่งที่ฉลาด การดูแลสุขภาพ เมืองฉลาด สินค้ารถยนต์ การติดตามความปลอดภัย การสื่อสาร 5G บ้านฉลาด
สําหรับคําถามเพิ่มเติม โปรดติดต่อเราโดยตรง
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด