| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MSBL3657 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000000 ชิ้น / ต่อเดือน |
เครื่องยนต์แบบ DC 12V/24V ที่ทํางานได้อย่างรวดเร็ว และใช้ความเร็ว 35000 รอบ/นาที
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| เลขรุ่น | MSBL-3657 |
| ระยะความดัน | 6V - 24V DC |
| ระยะความเร็ว | 2000 - 10000 รอบต่อนาที |
| กระแสต่อเนื่อง | 0.16 - 0.19A |
| ทอร์ค | 135 - 185 gf.cm |
| กว้างของแกน | 5 มม |
| ขนาด | กว้าง 36 mm × ความยาว 57 mm |
| น้ําหนัก | 55 กรัม |
| ประสิทธิภาพ | IE3 |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การคุ้มครอง | ปิดทั้งหมด |
มอเตอร์ไร้แปรงนี้เหมาะสําหรับการใช้งานต่างๆ ได้แก่
ความดันของมอเตอร์, ความเร็ว, ทอร์ค, ขนาดล้อ eccentric, และวัสดุสามารถปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า. การเลือกโครงสร้างมีให้เลือก: ไดรเวอร์ในตัวหรือไดรเวอร์ภายนอก
| จํานวน | ระยะเวลา |
|---|---|
| 1 - 100 ชิ้น | 10 วัน |
| 101 - 1000 ชิ้น | 15 วัน |
| มากกว่า 5000 ชิ้น | ต้องเจรจา |
สั่งตัวอย่างสูงสุด: 1 ชิ้น
ราคาตัวอย่าง: $15/ชิ้น
แพคเกจกระดาษกระดาษแข็งแรง: 250pcs / กล่อง, หรือตามความต้องการ
100, 000 ชิ้นต่อเดือน
เรามีใบรับรอง CE, FCC, ISO และสามารถสมัครรับรองเพิ่มเติมตามความต้องการ
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด