| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MSBL4020 |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000000 ชิ้น / ต่อเดือน |
40×20mm CCW&CW Flat Hollow Shaft Gimbal DC Electric Brushless Motor 12V 24V สําหรับเครื่องตั้งค่ากล้อง Drone และ PTZ แอปพลิเคชั่นเครื่องไฟฟ้า
| ความเร็ว (RPM) | สามารถปรับแต่งได้ |
| กระแสต่อเนื่อง (A) | TBD |
| ประสิทธิภาพ | IE2 |
| การรับประกัน | อื่นๆ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | เครื่องยนต์สับ |
| เลขรุ่น | เครื่องยนต์กิมบัล 40 × 20 มิลลิเมตร |
| การใช้ | กิมบัล กล้องสถาปนาการ อุตสาหกรรมหุ่นยนต์แขนหุ่นยนต์แขน |
| ประเภท | เครื่องยนต์ BLDC ทอร์คสูง |
| ทอร์ค | ปรับแต่ง |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การสลับ | 12V 1320RPM DC เครื่องยนต์ brushless |
| ป้องกันลักษณะ | ปิดทั้งหมด |
| ชื่อสินค้า | 24V เครื่องยนต์ DC ไม่มีแปรง |
| การใช้งาน | แขนหุ่นยนต์ |
| คําสําคัญ | 4020 เครื่องยนต์ DC ที่ไม่มีแปรง |
| ขนาดของมอเตอร์ | 40×20 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 84 กรัม |
| เสียง | ≤55DB |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| โวลเตชั่น | 12V |
| สี | คําขอของลูกค้า |
| ขนาด shaft | หมากระบาย |
รายละเอียดบรรจุ:กระเป๋ากล่องแข็งแรง 250pcs / กล่อง, หรือตามที่คุณต้องการ
ท่าเรือ:เชียงใหม่/กวางโจว/เซี่ยงไฮ้
หน่วยขาย:รายการเดียว
ขนาดแพ็คเกจเดียว:37 × 27 × 24 ซม.
น้ําหนักรวมเฉพาะ:20.0kg
100,000 ชิ้น/ชิ้นต่อเดือน
| จํานวน (ชิ้น) | ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 5000 | ต้องเจรจา |
จํานวนสั่งซื้อสูงสุด:1 อัน
ราคาตัวอย่าง:15 เหรียญ/ชิ้น
การขับรถไร้คนขับ, สุขุมวิทประดิษฐ์, การขนส่งที่ฉลาด, การดูแลสุขภาพ, เมืองฉลาด, สินค้ารถยนต์, การติดตามความปลอดภัย, การสื่อสาร 5G, บ้านฉลาด
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด