| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS-12pn20 |
| ขั้นต่ำ: | 1000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| อัตราความเร็ว (RPM) | 5-500 รอบต่อนาที |
| กระแสต่อเนื่อง | 10mA-200mA |
| ประสิทธิภาพของกล่องเกียร์ | 80% - 55% |
| เลขรุ่น | MS-12PN20 |
| ทอร์ค | 0.1-1 kgf.cm |
| กว้างของกล่องเกียร์ | φ12mm |
| ระดับเสียง | ≤ 55 dB |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| จํานวน (ชิ้น) | ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | ต้องเจรจา |
| อุตสาหกรรม | การใช้งาน |
|---|---|
| อุปกรณ์การแพทย์ | Sphygmomanometer เตียงนวด ปั๊มอากาศ เครื่องวิเคราะห์ปัสสาวะ |
| เครื่องจักรธุรกิจ | หุ่นยนต์ที่ฉลาด เครื่องถ่ายเอกสารและเครื่องสแกน เครื่องพิมพ์ 3 มิติ สายปากกาสัก |
| อุปกรณ์ไฟฟ้า | แรงสีฟันไฟฟ้า เครื่องมือไฟฟ้า สินค้าสําหรับผู้ใหญ่ รถเล่นไฟฟ้า ม่านไฟฟ้า |
| บ้านฉลาด | เครื่องเปิดหน้าต่างที่ฉลาด เครื่องดูดฝุ่น เครื่องทํากาแฟที่ฉลาด เครื่องแห้งผม เครื่องปืน Fascia แฟน เครื่องทําความสะอาดอากาศ เครื่องกําจัดผม ล็อคประตู ล็อคประตูที่ฉลาด |
| อาหารและเครื่องดื่ม | เครื่องผสมมือ เครื่องผสมเครื่อง เครื่องผสมกาแฟ เครื่องแปรรูปอาหาร เครื่องแปรรูปน้ําผึ้ง เครื่องปรุงอาหาร เครื่องทําน้ําแข็ง เครื่องทํานมถั่วโซยา |
| หุ่นยนต์ | โรบอติกการบริการ โรบอติกการส่งอาหาร โรบอติกการต้อนรับ โรบอติกการบริการทางการแพทย์ AGV & AMR โรบอติกการส่ง โรบอติกการตรวจสอบ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด