| ชื่อแบรนด์: | Masing Motor |
| เลขรุ่น: | MS-Bl2415 |
| ขั้นต่ำ: | 1000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1000000 ชิ้น / ต่อเดือน |
มอเตอร์ BLDC ขนาดเล็กที่ออกแบบสําหรับอุปกรณ์อัตโนมัติ มีขนาดเล็กและมีประสิทธิภาพสูง ด้วยช่วงความกระชับกําลัง 6V-24V และความเร็วจาก 1000-10000 RPM
| ความเร็วปริมาณ | 2000-10000 รอบต่อนาที |
| กระแสต่อเนื่อง | 20-200mA |
| ประสิทธิภาพ | 70% |
| ทอมปอร์ตระดับ | 5-100 gf.cm |
| โวลเตชั่น | DC 6V-24V |
| การก่อสร้าง | แม็กเนตถาวร |
| การคุ้มครอง | ปิดทั้งหมด |
| เครื่อง Encoder | เครื่อง Encoder ออทติกัล |
| ขับ | ไดรเวอร์ที่ติดตั้งและ ไดรเวอร์ภายนอก |
| ยี่ห้อ | เครื่องยนต์สับ |
| เลขรุ่น | เครื่องยนต์ไร้แปรง 2415 |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
เรือ รถจักรยานไฟฟ้า แฟน เครื่องใช้ในบ้าน เครื่องเครื่องสําอาง บ้านฉลาด อุปกรณ์การถ่ายภาพทางการแพทย์ ปั๊มเต้านม ระบบไร้คนขับ ปัญญาประดิษฐ์ การขนส่งฉลาดการดูแลสุขภาพ, เมืองฉลาด สินค้ารถยนต์ ติดตามความปลอดภัย การสื่อสาร 5G บ้านฉลาด
| การบรรจุ | กระเป๋ากล่องแข็งแรง 250pcs / กล่อง, หรือตามต้องการ |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่/กวางโจว/เซี่ยงไฮ้ |
| ขนาดของแพคเกจ | 37 × 27 × 24 ซม. |
| น้ําหนักรวม | 8.0kg |
| หน่วยขาย | รายการเดียว |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 100, 000 ชิ้นต่อเดือน |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| จํานวน (ชิ้น) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| ระยะเวลาการดําเนินงาน (วัน) | 10 | 15 | ต้องเจรจา |
จํานวนสั่งซื้อสูงสุด: 1 ชิ้น
ราคาตัวอย่าง: $8/ชิ้น
เราสามารถให้ตัวอย่างสําหรับการทดสอบ ด้วยรายละเอียดที่กําหนดเอง รวมถึงแรงดัน ความเร็ว ทอร์ค และขนาดแกน
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด